Diễn đàn Kiếm tiền với Affiliate
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn Kiếm tiền với Affiliate

Forum Kiếm tiền với Tiếp thị liên kết

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Keywords
Latest topics
» Danh sách các Kênh tiếp thị liên kết nên tham gia
Tiếp thị liên kết với chi phí bằng Zero EmptyFri May 08, 2015 8:17 am by honglun

» Bắt đầu kế hoạch kiếm tiền với affiliate của bạn
Tiếp thị liên kết với chi phí bằng Zero EmptyMon Apr 27, 2015 8:40 am by honglun

» Các lý do nên kiếm tiền với Affiliate
Tiếp thị liên kết với chi phí bằng Zero EmptyMon Apr 27, 2015 8:31 am by meoheo

» Bạn Facebook voucher $50
Tiếp thị liên kết với chi phí bằng Zero EmptyMon Jun 16, 2014 3:04 pm by Admin

» Vui FIFA với thẻ Visa World cup
Tiếp thị liên kết với chi phí bằng Zero EmptyWed Apr 23, 2014 2:58 pm by Admin

» In thẻ nhựa tại cần thơ
Tiếp thị liên kết với chi phí bằng Zero EmptyTue Apr 22, 2014 4:54 pm by Admin

» Internet Business: 7 steps before launching
Tiếp thị liên kết với chi phí bằng Zero EmptySat Apr 12, 2014 7:55 pm by Admin

» How to create a sales video that converts
Tiếp thị liên kết với chi phí bằng Zero EmptySat Apr 12, 2014 7:55 pm by Admin

» The storytelling and the art of storytelling knowledge to develop its business
Tiếp thị liên kết với chi phí bằng Zero EmptySat Apr 12, 2014 7:54 pm by Admin

Liên kết
Forex UK - fap turbo 2 review, Is it the best forex robot?

Tiếp thị liên kết với chi phí bằng Zero

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Tiếp thị liên kết với chi phí bằng Zero Empty
Bài gửiTiêu đề: Tiếp thị liên kết với chi phí bằng Zero   Tiếp thị liên kết với chi phí bằng Zero EmptyTue Dec 17, 2013 9:19 am

Chúng ta hãy xem làm thế nào để kiếm tiền trực tuyến bán các sản phẩm của người khác: tại sao bạn muốn làm điều đó, nó là gì, những gì không, và làm thế nào để đi về làm việc đó.

Vì vậy, trước hết, tại sao?

Trên một mức độ triết học, có điều gì đó kỳ diệu về bán.

Bất cứ khi nào một cái gì đó được bán, có nghĩa là giá trị đã được tạo ra. Tôi không chia tay với tiền của tôi, trừ khi tôi cảm thấy rằng điều tôi nhận được là có giá trị hơn số tiền tôi chia tay với. Tuy nhiên, anh bán cho tôi những điều nó mua ít hơn số tiền tôi cho anh ta. Hãy suy nghĩ về điều đó!

Vì vậy, trong màu xanh, tôi đã nhận được nhiều giá trị hơn so với tôi đã chỉ đưa ra. Và của người bán chỉ nhận được nhiều tiền hơn ông đã trải qua vào những điều ông chỉ bán cho tôi.

Giá trị trong không khí mỏng với tôi, lợi nhuận ra khỏi không khí mỏng cho người bán. Đó là lý do tại sao kinh doanh là giống như ảo thuật.

Trừ khi đó là một scam, trong đó các sản phẩm hoặc dịch vụ đang được bán là không có giá trị tiền được yêu cầu cho nó.

Tôi thích sử dụng một burger là một ví dụ.

Hãy nói rằng bạn tạo ra một burger cao cấp đó là ngon và tôi sẵn sàng sẽ trả 15 đô la cho nó. Nó chi phí bạn 5 đô để làm cho bánh mì thịt kẹp này. Bạn bán cho tôi 10.

Tôi có một hamburger ngon với 10 $ mà tôi muốn trả tiền cho 15. Tôi cảm thấy như tôi đã thực hiện một ăn cắp 5 Bucks. Bạn đã thực hiện nó cho 5, bán nó cho 10, và làm cho lợi nhuận 5 Bucks.

Từ đâu, tôi đã nhận được 5 Bucks giá trị và bạn đã thực hiện 5 đô lợi nhuận. Magic! Mọi người đều thắng. (Ngoại trừ bò.)

Vì vậy, trả lời cho lý do tại sao bán hàng. Nếu tôi đã bán thành công một cái gì đó có giá trị, nó có nghĩa là tôi đã được hưởng lợi một ai đó và tạo ra sự giàu có trong thế giới này .

Bây giờ, tại sao bán của người khác sản phẩm?

Trước hết, có một sự phong phú của các sản phẩm có sẵn để bán trực tuyến, có giá trị cho người dân. Hãy suy nghĩ về nó. Bạn mua những thứ. Một số của nó nghiêm trọng và cần thiết như văn phòng phẩm, một số của nó con búp bê nhân vật như thú vị và phù phiếm.

Cho dù niềm vui hay nghiêm trọng, bạn mua nó bởi vì nó có giá trị cho bạn. Nó lợi ích cho bạn.

Bạn có thể bán những thứ có lợi cho những người khác. Nhưng làm thế nào bạn sẽ biết những gì lợi ích những người khác?

Bạn phải kiểm tra. Đưa ra một phô mai cheddar. Đưa ra một pho mát bánh mì thịt kẹp màu xanh. Một trong những lợi ích nhiều người sẽ bán được nhiều hơn.

Nếu bạn không bán đủ của một sản phẩm để trang trải các chi phí mua sắm, bạn sẽ bị mất tiền. Nếu bạn có để làm cho tất cả mọi thứ bạn bán từ đầu, đó là rất nhiều tiền vào R & D, và rất nhiều rủi ro nếu nó không bán.

Bằng cách bán sản phẩm của người khác, bạn cắt giảm chi phí R & D và nguy cơ.

Bạn có thể trữ một lượng nhỏ cheeseburgers cheddar và một số lượng nhỏ của bánh mì kẹp thịt phô mai xanh và kiểm tra thị trường trước khi bạn cam kết một hàng tồn kho rất lớn.

Và một khi bạn đã bán thành công đủ bánh mì kẹp thịt và hiểu thị trường của bạn, sau đó bạn có thể muốn làm cho bánh mì kẹp thịt của riêng bạn.

Đó là lý do tại sao các chủ doanh nghiệp trực tuyến có kinh nghiệm khuyên bạn nên bắt đầu với việc bán sản phẩm của người khác. Này được biết đến trong ngành công nghiệp như tiếp thị liên kết .

Tất cả mọi thứ trên web hoạt động bằng cách liên kết - URL. Khi bạn gửi một người nào đó một sản phẩm thông qua một liên kết mà xác định bạn là liên kết những người đã thành công trong việc bán hàng, bạn nhận được một khoản hoa hồng ra khỏi giá bán.

Các công nghệ còn khá mới mẻ; nguyên tắc là như cũ như những ngọn đồi.

Nhưng liên kết tiếp thị là gì?

Đầu tiên, nó không phải là những gì?

Nó không phải là một cò mồi. Nó không phải bán một scam. (Vâng, trừ khi bạn treo lên với một kẻ lừa đảo.)

Nghĩ lại mẹ hàng xóm và pop cửa hàng của bạn. Bạn biết mẹ và pop, và họ biết bạn. Họ bán tất cả các loại công cụ và đứng đằng sau sản phẩm của họ. Vì họ biết bạn, họ có thể giới thiệu các công cụ có lợi cho bạn. Truyện tranh bạn thích. Sản phẩm thực phẩm mới trên thị trường. Một chút của tin đồn khu phố.

Bây giờ, suy nghĩ của các nhà bán lẻ siêu lớn. Không có mẹ và pop. Như vậy là trung đội của nhân viên tiền tuyến thay thế. Nhưng các công ty đứng đằng sau sản phẩm của họ. Các thuật toán theo dõi của họ xác định các mẫu mua hàng của bạn và giới thiệu bạn công cụ bạn muốn. Walmart gửi cho bạn danh mục trong thư và gửi cho bạn email Amazon với những giao dịch tùy chỉnh.

Mẹ và pop, các cửa hàng hộp lớn, liên kết tiếp thị: thiết lập khác nhau, các nguyên tắc cơ bản giống nhau: biết người của bạn, cung cấp cho họ những gì họ cảm thấy họ cần và được trả tiền cho dịch vụ.

Đó là những gì liên kết tiếp thị là.

Làm thế nào nó hoạt động trực tuyến?

Bước đầu tiên là khó khăn nhất: Biết người bạn. Bộ lạc của bạn. Đàn của bạn.

Trực tuyến, bạn giao tiếp với thị trường của bạn bởi các trang web và blog và email. Bạn đặt từ của bạn lên đó, và nếu bạn là hữu ích, mọi người bắt đầu lắng nghe bạn.

Sau đó, bước hai, bạn mua các sản phẩm và dịch vụ mà sẽ giúp họ có được thực hiện những gì họ muốn làm.

Đối với những người khác nhau, điều này sẽ có những điều khác nhau.

Nghệ thuật cho người hâm mộ. Hạt cà phê cho cà phê của người đứng đầu. Công thức nấu ăn cho người sành ăn. Và như vậy. Bạn sẽ biết những gì để cung cấp bằng cách biết người mà bạn đang giúp đỡ.

Và bước ba, bạn lợi nhuận.

Nhưng tôi rời ra bước không.

Trước khi bất kỳ trong số này, tôi cần phải biết bản thân mình. Điều gì làm cho tôi đánh dấu? Làm bên trong của tôi gây được tiếng vang gì? Đó là loại người tôi sẽ thu hút, bởi vì chim lông đổ xô lại với nhau.

Vì vậy, bạn sẽ cần phải biết chính mình và sau đó bộ lạc của bạn và sau đó bạn có thể giúp họ với công cụ miễn phí và trả tiền.

Và sau đó bạn sẽ có lợi nhuận.

Đó là nó trong một nutshell.

Nhưng nếu có ai nói với bạn rằng bạn có thể lợi nhuận qua đêm, họ hạch hoặc tồi tệ hơn.

Các nguyên tắc rất đơn giản. Việc thực hiện rất đơn giản. Nhưng nó không phải dễ dàng. Bạn cần hướng dẫn và nắm tay, đặc biệt là khi bạn bắt đầu.

Dù rằng, hoặc bạn là một thiên tài hay may mắn và có mười nghìn giờ để phụ tùng. Tôi không phải là thông minh ở đây, tôi là nghiêm trọng. Theo nguyên tắc mười nghìn giờ, bất cứ ai có thể trở thành một bậc thầy trong một cái gì đó bằng cách đặt mười nghìn giờ vào nó. Tôi tin rằng đây.

Nhưng những gì nếu mười nghìn giờ được chi tiêu theo hướng sai?

Nó chỉ là không có giá trị rủi ro, khi tôi có thể tận dụng bản thân mình giúp đỡ chuyên nghiệp và bạn bè thông qua một cộng đồng lớn kinh doanh trực tuyến với ít hơn năm mươi đô la một tháng, bao gồm cả việc tạo ra trang web và lưu trữ và - quan trọng hơn - kiến ​​thức và trí tuệ.

Bạn có kho báu bên trong bạn, trong tinh thần của bạn và tâm hồn của bạn. Có những người trực tuyến những người giống như bạn, những người cần những gì bạn phải cung cấp. Lợi nhuận họ và bạn sẽ lợi nhuận cho mình.

https://tiepthilienket.forumvi.net

Tiếp thị liên kết với chi phí bằng Zero
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tiếp thị liên kết là gì?
» 5 sai lầm lớn nhất khi làm tiếp thị liên kết
» Chọn lựa sản phẩm tiếp thị liên kết
» Tiếp thị liên kết với Google Hangout+
» Thủ thuật tăng thu nhập tiếp thị liên kết